JAMPS En las redes sociales

Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Quyền Vương VH 100%
[B]Quyền Vương
Trước tiên cho mình nói mấy lời đã
Chẳng là khoảng vài tháng nay vì 1 vài lý do không tiện nói ra matran đã vắng mặt 1 thời gian khá dàôm nay trở lại và mang đến 1 game siêu khủng để bù lại vậy nghe.Đừng chém nha nếu không chạy thiệt đó:36:
Đầu tiên là 1 vài hình ảnh trong game anh em xem trước nha

Và đây là đoạn video như thường lệ
[video=youtube;ecDtPp4USpY][/video]
Nội dung game
Vạn vật trên đời đều bắt nguồn từ 5 thuộc tính "Kim-Mộc-Thủy-Hỏa-Thổ"
Tương xung tương khắc lẫn ừ rất xa xưa theo 1 truyền thuyết kể lại rằng trời đất làm từ 2 người :Thiên tinh Và Địa ưng do mâu thuẫn chúng đã xung đột và tự hủy hoại lẫn nhau
Cho đến cuối thời Minh các nhà chiêm tinh tại thời điểm ấy đã dự đoán rằng 2 người ấy sẽ tái xuất hiện dưới lốt 1 con ngườ nắm giữ được họ sẽ thống trị cả trung nguyên
Thiên Âm Giáo 1 tà giáo xuất xứ từ Tây Vực khi biết được tin này đã tìm đủ mọi cách để chiếm hữu nó.Và họ đã chiếm được Địa ì lo sợ Thiên Tinh sẽ nguy hại cho họ.nên chúng tìm mọi cách để bức hại nó
Lúc ấy tại thời điểm này phu nhân của Mạc Chính Khang trang chủ của Mạc Gia Trang cũng vừa hạ sinh 1 đúa à nó chính là hiện thân của Thiên Tinh
Sau khi nhận được tin Thiên Âm Giáo đã cấu kết cùng quan lại nơi đó tìm mọi cách tiêu diệt cả Mạc Gia ì không khuất phục trước sự ngang ngược nàạc Chính Khang đã giao con mình cho Triệu Vũ Linh là nô bộc thân cận của y.
Nhằm giúp cho con trai mình trốn thoát ông đã hy sinh tánh mạng mìưng trớ trêu thay khi đang chạy trốn thì Triệu Vũ Linh lại bị kiệt sức và nằm ngả ở dọc đường Lúc ấy Thanh Dương đạo trưởá 1 trong Tam Hiệp của Toàn Chân Giáo đã đi ngang qua và cứu đứa trẻ và tình thầy trò bắt đầu từ đó
Khoảng 15 năm ì Thanh Dương bị kẻ khác ám sát mà chế nên Mạc Khải Tinh đã tìm mọi cách quyết báo mối thù này(Mạc Khải Tinh là con trai của Mạc Chính Khang cũng là Thiên Tinh tái thế)
Nhưng không may lòng báo thù của Khải Tinh đã che mờ mắt mình đã bị Thiên Âm Giáo lợi dụng và đã chính tay giết chính Sư bá và sư huynh của mình
Tuyệt vọng và thống khổ anh tìm mọi cách tiêu diệt Thiên Âm Giáưng số phận quá nghiệt ngã anh lại yêu chính con gái của Thiên Âm Giáo chủ là Tuyết Lâm
Vậy anh sẽ chọn lựa ra sao:
-Giữa tình yeu
-Hay là phải báo thù
Mời các bạn hạy thử với game này sẽ biết
Game được mình edit hoàn chỉốt truyện game khá đặc sắc giống như 1 bộ phim vậắc chắn bạn sẽ không cảm thấy nhàm chán khi chơi
Game có số lượng item cũng như quái vật và nhiệm vụ vô cùng nhiềứng đáng để các bạn cày đấy haha :36:
Game thuộc thể loại Arpg
Mản hình hỗ trợ:240x320(Chắc sẽ làm dc 320x240 các bạn cứ chờ nhé)
Dung lượng khoảng KB(S40v3 không chơi được nhớ báo dùm cái)
link PC 240x320:[DBOX][/DBOX]
Link mobile 240x320:[DBOX][/DBOX]
link 320x240:[DBOX][/DBOX]
Pass:[DBOX][/DBOX]

[COLOR=red]Lưu ý game không có cheat nên rất khó chơ muốn chơi dễ tí thì hack giống mình đi nhé
Ủng hộ nhiều nhiều nha anh ẽ có game mà chơi tiếp đó.Nhớ thank
Bản quyền chỉ có tại:

Bản Fix cho 320 x 240[bản sửa lỗi,bơm vá by kjngkongbuon]

[DBOX][/DBOX]

Mật khẩu
tem cho anh
tem:69: nào
thank matran999 nhều, nhưng mà thể loại này việt hóa nhiều rồi và hầu như chiếm hơn 90% so với thể loại RPG đánh theo lượúc nào matran999 rãnh việt hóa giùm 1 trong mấy game matran up ở bài này nha (thể loại đánh theo lượt) ấy .Thân
Cho link mobile đi thank
320x240 :51::51::51::51:
link mobile :
matran mình thấy game ở tranh này rất hay có thể cưởi thú,bắt pét như ts nhưng mình không biết download bạn vào coi giùm nha :;ve=2
1 sự trở lại hoành tráng
hjx bất mãn quá cứ game cho 320x240 là không có dạo này size này cứ im hơi lặng tiếng thế nào ý. Chả hỉu cuối cùng thì vẫn đợi thôy
[COLOR="blue"]nhocfulln Wrote:link mobile :
matran mình thấy game ở tranh này rất hay có thể cưởi thú,bắt pét như ts nhưng mình không biết download bạn vào coi giùm nha :;ve=2
Của bạn đâưng mà game chưa crack nhé chúc vui [DBOX][/DBOX]
anh em thử bản 320x240 mới size này thử xem nếu không được đừng chửi nha.để đem về size lại [DBOX][/DBOX][/COLOR]

Forum Jump: