JAMPS En las redes sociales

Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mạng siêu chậm
có ai dùng mạng FPT ko?có ai thấy nó cực chậm ko nhĩ?hôm nay gọi cho FPT,nó kêu đứt dây truyền đường biển,đang khắc phụốc độ mạng chỉ có 50k-60k/s là max .có ai bị ko, ai bị nói để bík ko thì ko yên tâm,nhỡ mạng nhà mình làm ôm nay vừa mua con gamepad về đang hăng đá fifa với chơi ninja rùa thì phát hiện mạng quá chậm. mong là khắc phục sớm :62:
Lý do là do đứt cáp quang biển đó , chắc bị mấy con cá mập cắn quá
kun_august Wrote:có ai dùng mạng FPT ko?có ai thấy nó cực chậm ko nhĩ?hôm nay gọi cho FPT,nó kêu đứt dây truyền đường biển,đang khắc phụốc độ mạng chỉ có 50k-60k/s là max .có ai bị ko, ai bị nói để bík ko thì ko yên tâm,nhỡ mạng nhà mình làm ôm nay vừa mua con gamepad về đang hăng đá fifa với chơi ninja rùa thì phát hiện mạng quá chậm. mong là khắc phục sớm :62:

Anh cũng dùng FPT nè, mạng dạo này chán thiệt đó... Tốc độ là 4M mà nó cứ chạy chả full đường truyền, nhiều lúc download mà tốc độ tối đa có FPT như mạng lừa đảo ấy :23:... Nghe nói FPT sắp tăng giá nữa :06:
chuẩ đang dùng gói cước 4m mà.thấy đắt mà chán nên bỏ sang cái khác.đường truyền biển chắc bị mất con cá kiếm nó cắt rồ down đc game trên mediafire nữa
Không biết mình có phải FPT không mà mạng lag không đỡ nổi.
chả biết là dùng mạng gì nhưng mà phải nói gần tháng nay mạng lag ko đỡ nổi. Dùng fire fox rồi mà còn lag tung lên
hungblue Wrote:chả biết là dùng mạng gì nhưng mà phải nói gần tháng nay mạng lag ko đỡ nổi. Dùng fire fox rồi mà còn lag tung lên

Chắc FPT định giảm tốc độ đường truyền để hút máu người đây:62:
hức adsl của vnpt mà còn chậm như rùa. bt tải tầm hơn 1mb/s mà giờ còn hơn 400kb @@. đến pải chuyển sang xài mạng nhện cho nhanh quá :29:
400kb còn sướng đấy,tui giờ còn hơn ơi game flash còn giật tung đít

Forum Jump: